Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp MT Điện Biên Phủ, Q10. View vòng xoay siêu đẹp, 7x23m, 5 Tầng, HĐT 130tr/th, Chỉ 65 Tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán Gấp Mặt Tiền Đường Điện Biên Phủ, P10, Quận 10. - Vị trí siêu đắc địa, view vòng xoay ngã 7 Lý Thái Tổ, lề đường rộng. - Diện tích: 7x23m, không lỗi phong thủy, công nhận đủ. - Kết cấu: 5 Lầu, đang cho thương hiệu thuê 130tr/tháng - Pháp lý: sổ hồng mua bán ngay. - Giá bán: 65 tỷ còn thương lượng. - Chi tiết liên hệ: 0945278899 Thanh Thanh

Xem thêm

Liên hệ:

094 527 ****

Vị trí bản đồ

65 tỷ

161 m²
403,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. 10, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
QP

Quý Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp MT Điện Biên Phủ, Q10. View vòng xoay siêu đẹp, 7x23m, 5 Tầng, HĐT 130tr/th, Chỉ 65 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.