Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà 6 tầng TM mặt tiền Nguyễn Tri Phương Q10 DTCN 195m2 giá rẻ chỉ 57 tỷ

Ngày đăng: 02/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN NGAY ĐẠI HỌC KINH TẾ GIÁ CỰC TỐT MT Nguyễn Tri Phương, Phường 4, Quận 10 Vị trí đắc địa: Đối diện ĐH Kinh Tế TP.HCM tuyến đường sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề. Hiếm có khó tìm: Nhà 2 mặt tiền trước sau, hẻm sau rộng 3m cực kỳ thông thoáng. Diện tích: 4.5 x 35m Công nhận 194.7m² Kết cấu: Trệt + Lửng + 3 tầng Nhà đang làm văn phòng công ty, có thể bàn giao ngay Ngân hàng định giá 77 tỷ Giá chủ chốt bán chỉ 57 tỷ (thương lượng) Cơ hội đầu tư quá tốt! Liên hệ ngay 0964507863 Đức Trí để xem nhà Cơ hội không chờ đợi ai!

Xem thêm

Liên hệ:

096 450 ****

Vị trí bản đồ

57 tỷ

195 m²
292,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tri Phương, P. 4, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà 6 tầng TM mặt tiền Nguyễn Tri Phương Q10 DTCN 195m2 giá rẻ chỉ 57 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.