Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Quận 10, đang cho thuê 1 tỷ/tháng - gần bệnh viện Chợ Rẫy

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tòa nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Quận 10 | dòng tiền 1 tỷ/tháng, vị trí vàng trung tâm Sài Gòn. * Địa chỉ: Mặt tiền Nguyễn Chí Thanh, P. 7, Q. 10. - Diện tích: 11 x 45m, nở hậu 12.75m. - Công nhận: 592m2. - Diện tích sàn: 3.000m². - Kết cấu: 1 hầm 7 tầng, hệ thống PCCC chuẩn quốc tế. - HĐ thuê: Đang cho thuê trung tâm anh Ngữ nỗi tiếng - Dòng tiền cho thuê ổn định 1 tỷ/tháng - hợp đồng còn 10 năm - mỗi 2 năm tăng 10 %. - Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. - Giá bán: 389 Tỷ. - Vị trí kim cương trung tâm Quận 10: - Nằm trên trục Nguyễn Chí Thanh con đường thương mại sầm uất bậc nhất Sài Gòn. - Kế cận Đại học Y Dược TP. HCM, Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Nhi Đồng 1 khu vực tập trung giới y bác sĩ, văn phòng, dịch vụ cao cấp. - Ần siêu thị Coopmart, chợ Nhật Tảo, chợ Nguyễn Tri Phương, Chợ An Đông... - Đối diện là Quận 5 - di chuyển thuận lợi vào trung tâm Quận 3, Quận 1. - Lợi thế lớn: Khu vực cực hiếm tòa nhà diện tích lớn, dễ khai thác làm văn phòng, ngân hàng, trung tâm đào tạo, phòng khám quốc tế, showroom. -------------------------------------------------------------------- Liên hệ ngay: 0907977474 Quốc Trường - Chuyên Nhà Phố Triệu Đô. Cam kết thông tin & giá trị thật bất động sản.

Xem thêm

Liên hệ:

090 797 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

389 tỷ

592 m²
657,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. 7, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
QT

Quốc Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Quận 10, đang cho thuê 1 tỷ/tháng - gần bệnh viện Chợ Rẫy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.