Tin đăng đã hết hạn.

Nhà thật! Bề ngang 20m x 28m. Mặt tiền 3 tháng 2, đoạn đẹp. 215 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà mặt tiền 3 tháng 2, Phường 12. Đoạn đẹp nhất. Diện tích (20m x 28m) vuông vức. Kết cấu: Nhà cũ tiện xây mới. Giá bán: 215 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 926 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

215 tỷ

448 m²
479,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh

Ngô Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà thật! Bề ngang 20m x 28m. Mặt tiền 3 tháng 2, đoạn đẹp. 215 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.