Tin đăng đã hết hạn.

215 tỷ! Bán góc 3 mặt tiền Lê Hồng Phong nối dài, Quận 10 ngang khủng 55m, 990m2 CN: 875m2 - 4 tầng

Ngày đăng: 20/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố góc 3 mặt tiền siêu khủng, quận 10 - ngang 55m - CN: 875m2 - 4 tầng. - Vị trí: Mặt tiền cực đẹp, trung tâm Quận 10, gần bệnh viện, trường học, chợ và các tuyến đường lớn; phù hợp kinh doanh đa ngành, xây dựng tòa nhà văn phòng, trung tâm thương mại. - Diện tích đất: 875m² (ngang 55m x dài 18m) lô đất siêu hiếm trong khu vực. - Kết cấu: 4 tầng kiên cố. - Hợp đồng thuê hiện tại: 322 triệu/tháng, dòng tiền ổn định, khai thác ngay. Giá bán chỉ: 215 tỷ cơ hội sở hữu mặt tiền khổng lồ ngay trung tâm! Liên hệ ngay Minh Enna 0708776142Phone + Zalo 24/7) chuyên tư vấn & đầu tư bất động sản giá trị cao.

Xem thêm

Liên hệ:

070 877 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m

Vị trí bản đồ

215 tỷ

875 m²
245,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
NA

Nguyễn Thị Minh Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 215 tỷ! Bán góc 3 mặt tiền Lê Hồng Phong nối dài, Quận 10 ngang khủng 55m, 990m2 CN: 875m2 - 4 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.