Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà 277B Cách Mạng Tháng 8. Tòa nhà cực lớn

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Tòa nhà 277B Cách Mạng Tháng 8. Tòa nhà cực lớn. - Vị trí: Đoạn đẹp nhất CMT8, ngay vòng xoay Dân Chủ, sát bên tòa nhà trụ sở Viettel. - Diện tích: 34m x 56m nở hậu 39m. Đất công nhận: 1432m² đất. - Kết cấu: 2 hầm + 8 tầng. Diện tích xây dựng: 1008 m² với Tổng diện tích sàn: 9153,7m² sàn. - Toà nhà hoàn công đầy đủ. Công nhận tài sản trên đất. - Giá lên 420 tỷ. - Liên hệ: 0941962139 - Pháp.

Xem thêm

Liên hệ:

094 196 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 34m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

420 tỷ

1.432 m²
293,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Đ. Cách Mạng Tháng Tám, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Văn Pháp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà 277B Cách Mạng Tháng 8. Tòa nhà cực lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.