Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm mặt tiền đường Cao Thắng ngay Hà Đô, Quận 10 (8x18m) hầm 7 tầng, HDT 230tr. Giá 63 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu Phẩm mặt tiền đường Cao Thắng, P12 Quận 10 (kế Chung cư Hà Đô, đoạn đẹp). - Diện tích: 8m x 18m. Công nhận 139,7m2. - Kết cấu: Hầm 7 tầng. - Giá thuê: 230 triệu/ tháng. - Giá bán: 75 tỷ giảm về 63 tỷ. Liên hệ: Đăng Trung 0938719578làm việc chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

093 871 ****

Vị trí bản đồ

63 tỷ

139.7 m²
450,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cao Thắng, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đăng Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm mặt tiền đường Cao Thắng ngay Hà Đô, Quận 10 (8x18m) hầm 7 tầng, HDT 230tr. Giá 63 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.