Tin đăng đã hết hạn.

Dòng tiền 3 tỷ/năm! Tòa nhà 10.5x20m, Hầm 7 tầng, Sư Vạn Hạnh, P.12, Q.10, kề Vạn Hạng Mall

Ngày đăng: 02/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Dòng tiền 3 tỷ/năm! Tòa nhà 10.5x20m, Hầm 7 tầng, Sư Vạn Hạnh, P.12, Q.10, kề Vạn Hạng Mall - Diện tích: 10.5x20m, DTCN: 212m2 - Kết cấu: Hầm 6 tầng sân thượng, Thang máy - Hợp đồng thuê: 250 triệu/tháng ~ 3 tỷ/năm - Khu trung tâm Quận 10, ngay Vạn Hạnh Mall, tập trung nhiều ngân hàng, bệnh viện, thẩm mỹ, nhà hàng... - Giá bán: 65 tỷ thương lượng --------- Xem trăm tin đăng không bằng 1 lần tư vấn! Liên hệ ngay: 0919984000 Hoàng Nguyễn Xin cám ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 998 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

65 tỷ

212 m²
306,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Sư Vạn Hạnh, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hoàng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dòng tiền 3 tỷ/năm! Tòa nhà 10.5x20m, Hầm 7 tầng, Sư Vạn Hạnh, P.12, Q.10, kề Vạn Hạng Mall - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.