Tin đăng đã hết hạn.

Bán góc 2 MT đường Ba Tháng Hai, góc Cao Thắng. DT 15x32 - hầm 5 tầng - HDDT 380tr - giá 220 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chị gái định cư cần bán góc 2 mặt tiền Đường 3/2 và Cao Thắng, phường 12, Quận 10. - Diện tích: 15 x 32m. - Công nhận: 465m2. - Kết cấu: 1 hầm - 5 tầng. - HĐ thuê: 380 triệu - tháng. - Pháp lý cá nhân, thông tin thực 100%. - Vị trí: Nằm ngay Góc 2MT đường 3/2 và Cao Thắng - đoạn VIP tập trung nhiều chuỗi thương hiệu và trụ sở thẫm mỹ viện - ngân hàng và các công ty tập đoàn lớn... Giá bán: 220 tỷ TL. Liên hệ làm việc chính chủ: 0938242472 - Ms. Châu Phố. Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 824 ****

Vị trí bản đồ

220 tỷ

465 m²
473,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Trần Bửu Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán góc 2 MT đường Ba Tháng Hai, góc Cao Thắng. DT 15x32 - hầm 5 tầng - HDDT 380tr - giá 220 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.