Tin đăng đã hết hạn.

Mặt Tiền 33-35 đường 3/2 ,20x28m nở hậu , dtcn 504m, 300 tỷ

Ngày đăng: 03/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

chính chủ bán căn nhà mặt tiền số 33-35 đường 3/2 p12 quận 10 vị trí gần sát bên Vincom 3/2 diện tich công nhận 504m, bề ngang nhà 20m, dài 28m, nở hậu L 30m nhà hiện trạng trệt 2 lầu đang cho phòng zym thuê 300tr/th bán cho khách hàng mua giữ hợp đồng thuê trong 2-3 năm hiện đây là tài sản duy nhất có mặt tiền ngang 20m và khuôn viên hơn 500m trục chính của Quận 10 chủ quyền sổ hồng tư nhân , mua bán công chứng sang tên bình thường khách hàng thanh toán nhanh thì mới mua được giá này , trước đây giá rao bán 350 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

090 369 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

300 tỷ

504 m²
595,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Thạch Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt Tiền 33-35 đường 3/2 ,20x28m nở hậu , dtcn 504m, 300 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.