Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà mặt tiền Cao Thắng. P12. Quận 10. DT : 8 x 17m. 7 Tầng. HĐT 215TR. Gía 79.9 tỷ TL

Ngày đăng: 04/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp tòa 7 Tầng nhà mặt tiền Cao Thắng. Phường 12. Quận 10

- Diện Tích : 8 x 17m. vuông vức
- Kết Cấu : 1 Trệt 6 Tầng. Thang máy
- Hợp đồng thuê 215tr/1th.

+ Vị trí mặt tiền đường Cao Thắng, đối diện trường Quốc Tế Á Châu, gần ngay đường Ba Tháng Hai
+Phù hợp cho khách mua làm văn phòng, thẩm mỹ viện, ngân hàng, trường học.
+ Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
- Gía : 79.9 tỷ thương lượng
- Anh chị quan tâm liên hệ : 0931348087 - Em Dũng

Xem thêm

Liên hệ:

093 134 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

79,9 tỷ

136 m²
587,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
ND

Nguyễn Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà mặt tiền Cao Thắng. P12. Quận 10. DT : 8 x 17m. 7 Tầng. HĐT 215TR. Gía 79.9 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.