Tin đăng đã hết hạn.

Building góc 2MT ngay Cao Thắng, P. 12, Q. 10 - DT: 20mx15m - hầm 6 tầng. HĐT: 280tr - 68 tỷ

Ngày đăng: 17/02/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Góc 2 mặt tiền kinh doanh ngay Cao Thắng - Hoàng Dư Khương, Phường 12, Quận 10.
- Diện tích: Ngang 20m x 15m.
- Kết cấu: 1 hầm, 6 tầng. Đang cho thuê 280 triệu/tháng.
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường ngay Cao Thắng - Hoàng Dư Khương.
- Ngay Trung tâm của Trung tâm Quận 10, gần Lê Hồng Phong, Đường 3/2, Kỳ Hoà, Chung cư cao cấp Hà Đô Centrosa.
- Pháp lý chuẩn. Công chứng ngay.
- Giá bán 68 tỷ.
- Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
Liên Hệ : 0941 655 455 Chí Bảo

Xem thêm

Liên hệ:

094 165 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

68 tỷ

300 m²
226,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
BP

Bảo Nhà Phố

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Building góc 2MT ngay Cao Thắng, P. 12, Q. 10 - DT: 20mx15m - hầm 6 tầng. HĐT: 280tr - 68 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.