Bán nhà Nguyễn Bỉnh Khiêm Q1, 380m² sàn, có hầm + 5 lầu, HĐT 72tr/tháng, giá 43.5 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Bỉnh Khiêm ( Đa Kao, Quận 1 cũ), nay Phường Sài Gòn, TP.HCM | mặt tiền trung tâm giá tốt Tọa lạc trên tuyến Nguyễn Bỉnh Khiêm khu vực trung tâm Quận 1, gần Thảo Cầm Viên, Điện Biên Phủ và nhiều tòa văn phòng, lãnh sự quán. Vị trí thuận tiện khai thác thương mại và cho thuê lâu dài. Thông tin chi tiết - Diện tích đất: 77,28 m² - Kích thước: 3,95m 20m - Tổng diện tích sàn: ~380 m² Kết cấu: 1 hầm + Trệt + 4 lầu Hợp đồng thuê: ~72 triệu/tháng Giá bán: 43,5 tỷ ~ 563 triệu/m² Xem thêm: https://proviewland.vn/nha-pho-ban/nha-pho-quan-1-ban/ Liên Hệ: 0919942121 0919942121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Nguyễn Bỉnh Khiêm Q1, 380m² sàn, có hầm + 5 lầu, HĐT 72tr/tháng, giá 43.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.