Siêu phẩm CHDV ngay Võ Thị Sáu Q1, dòng tiền 100tr/tháng, giá chỉ 26 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hầm + 6 tầng, hẻm xe ô tô đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao Quận 1. Nằm ngay cạnh công viên Lê Văn Tám. Kết cấu: Hầm để được xe ô tô + 6 tầng xây dựng kiên cố với 11 phòng đầy đủ nội thất. Thang máy Nhật Sanyo. Diện tích: 4,15m x 23,4m. Vuông vức không lỗi phong thủy. Hợp đồng thuê: Hiện đang cho thuê khoán 7 phòng, doanh thu 63 triệu (9 triệu/phòng). Còn 4 phòng chủ nhà đang sử dụng. Có thể cho đơn vị khai thác thuê thêm khi mua lại, thêm 37 triệu/tháng là tổng thuê khoán 100tr/tháng. Vị trí: Vô cùng đắc địa, gần ngã tư Võ Thị Sáu + Hai Bà Trưng, thuận tiện di chuyển ra khu vực trung tâm, cũng như di chuyển về các quận Phú Nhuận, Tân Bình... Khu dân cư dân trí cao, yên tĩnh. Thích hợp mua ở hoặc giữ tiền. Giá bán: 28 tỷ giảm về 26 tỷ. Gọi ngay em Long 0901353853viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ phục vụ anh chị hiểu rõ về sản phẩm, xem nhà và chốt sản phẩm cực tốt này ạ. Cám ơn quý anh chị đã xem tin của em Long ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 135 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,15m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm CHDV ngay Võ Thị Sáu Q1, dòng tiền 100tr/tháng, giá chỉ 26 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.