Tin đăng đã hết hạn.

Định cư bán rẻ - mặt tiền quận 1 - 1 đời chủ

Ngày đăng: 04/10/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin mô tả: - Địa chỉ: 112 Trần Quang Khải, p Tân Định, Quận 1. - Diện tích đất: 63,8 m² - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, mái BTCT - Diện tích sàn sử dụng: ~236,5 m² - Số tầng: 04 - Pháp lý: Sổ hồng riêng, thổ cư 100% sở hữu lâu dài. Ưu điểm nổi bật: - Vị trí trung tâm Quận 1, trục đường thương mại sầm uất, kết nối dễ dàng ra Hai Bà Trưng, Điện - Biên Phủ - Q. Bình Thạnh- Phú Nhuận - Quận 3. - Khu vực tập trung nhiều văn phòng, showroom, nhà hàng, thuận tiện khai thác đa công năng: cho thuê, kinh doanh, giữ tài sản lâu dài. - Nhà kết cấu chắc chắn, có thể khai thác ngay hoặc cải tạo theo nhu cầu. So sánh thị trường: - Trục Trần Quang Khải Hai Bà Trưng Điện Biên Phủ hiện giá giao dịch nhà phố diện tích 60 - 70m², đã xây 3 - 4 lầu dao động từ 420 - 460 triệu/m² đất. - Với giá chào bán 27.800.000.000 Đ ( 435 triệu/m² đất), căn nhà này đang ở mức hợp lý so với mặt bằng chung, đặc biệt vị trí ngay trung tâm Tân Định, thích hợp cho khách mua giữ tài sản hoặc khai thác dòng tiền lâu dài. Đây là một tài sản hiếm tại trung tâm Quận 1, vừa có giá trị thương mại, vừa đảm bảo giá trị truyền đời.

Xem thêm

Liên hệ:

091 536 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Định cư bán rẻ - mặt tiền quận 1 - 1 đời chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.