Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 MT Cô Bắc Q1 - gần chợ Bến Thành, DT 4x24m (93m2) 5 Tầng, đang cho Agribank thuê, Giá tốt

Ngày đăng: 13/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ : Mặt Tiền đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1 - Diện Tích: 4x24m - DTCN : 92,3 m2 - Kết cấu Trệt 4 tầng (Hai mặt tiền, trước và sau) - Hợp Đồng thuê 72tr/tháng(thu net) - Pháp Lý: Sổ Hồng cá nhân đứng tên, sang tên nhanh gọn, sổ sẵn - Giá bán 45 tỷ tl

Xem thêm

Liên hệ:

070 389 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

45 tỷ

5 PN, 5 WC
92.3 m²
487,54 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Cô Bắc, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trung Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 MT Cô Bắc Q1 - gần chợ Bến Thành, DT 4x24m (93m2) 5 Tầng, đang cho Agribank thuê, Giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.