Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí đắc địa, mô hình kinh doanh hiện đại trung tâm q1 434m2 chỉ 440 tỷ.

Ngày đăng: 10/09/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, MÔ HÌNH KINH DOANH HIỆN ĐẠI TRUNG TÂM Q1 434m2 CHỈ 440 TỶ. -Chính chủ nhờ bán căn nhà mặt tiền Đ. Nguyễn Đình Chiểu P. Đa Kao Q1 TPHCM, vị trí đắc địa trung tâm TP, thiết kế theo mô hình kinh doanh hiện đại kết hợp Biệt thư sang trọng với quán Bar và phòng trà mỗi phòng khoảng 300m2, hiện đang cho thuê làm nhà hàng (08.09). -Diện tích: ngang 17m x 26m, 4 tầng thang máy 4 phòng cực rộng, nhà hiện đã được cấp phép tháo dở nếu khách không thích có thể đập bỏ để xây cao ốc 15 tầng 3 hầm. -Sổ riêng, sẵn sàng giao dịch, chỉ 440 tỷ, thương lượng mạnh. -Liên hệ Ngay Mr Bình 0934090566 để được xem và tìm nhà miễn phí

Xem thêm

Liên hệ:

093 409 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

440 tỷ

4 PN, 4 WC
414 m²
1,06 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
nb

nguyễn văn bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí đắc địa, mô hình kinh doanh hiện đại trung tâm q1 434m2 chỉ 440 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.