Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà MT Lê Lai, Bến Thành, Quận 1. Đối diện công viên 23-9, cách chợ Bến Thành KS New World 200m

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhà mặt tiền Lê Lai, Bến Thành, Quận 1. Đối diện công viên 23-9 Vị trí kim cương cách chợ Bến Thành và khách sạn New World chỉ 200m - Diện tích: 5,6mx16m, CN 67m2. - Kết cấu: 3 Tầng - Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. - Giá bán: 60 tỷ ( ~895 triệu/m2) Liên hệ: 0943494338 / 0943494338 - Mr.Kháng

Xem thêm

Liên hệ:

094 349 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà MT Lê Lai, Bến Thành, Quận 1. Đối diện công viên 23-9, cách chợ Bến Thành KS New World 200m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.