Tin đăng đã hết hạn.

Khách sạn hầm 14 tầng 108P tiêu chuẩn tọa lạc trên đường Thi Sách, Bến Nghé Q1; giá trên 1000 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán khách sạn số 19 đường Thi Sách, phường Bến Nghé, quận 1. Diện tích đất 25x20m - tài sản trên đất: Khách sạn 1 tầng hầm 14 tầng nổi - tổng số phòng: 108. Giá chào bán: 1.279 tỷ. Quý vị khách hàng quan tâm xin vui lòng liên hệ: 0902391579, em Hải Lê.

Xem thêm

Liên hệ:

090 239 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1.279 tỷ

500 m²
2,56 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Thi Sách, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngọc Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách sạn hầm 14 tầng 108P tiêu chuẩn tọa lạc trên đường Thi Sách, Bến Nghé Q1; giá trên 1000 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.