Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm góc 2MT Hai Bà Trưng, DT: 13x20m, 4 tầng, HĐT: 210tr/tháng, giá: 50 về 43 tỷ chốt

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Tọa lạc ở đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1. - Diện tích: 13x20m. - Công nhận: 155.418m2. - Kết cấu: 4 tầng. Full nội thất. - HDT: 210tr/th. - Chủ rất thiện chí bán. - Giá: 50 về 43 tỷ. - Liên hệ xem nhà 24/7, Dương 0931759693

Xem thêm

Liên hệ:

093 175 ****

Vị trí bản đồ

43 tỷ

155.42 m²
276,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
PD

PHẠM DƯƠNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm góc 2MT Hai Bà Trưng, DT: 13x20m, 4 tầng, HĐT: 210tr/tháng, giá: 50 về 43 tỷ chốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.