Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt tiền bán gấp nhà mt tôn thất tùng, bến thành, quận 1 (5x18.3m) giá chỉ 43 tỷ tl

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thua Lỗ Gia Đình Tôi Bán Gấp Nhà MT Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1 - Diện tích: 5,08m x 18,3m Công nhận đủ 84,6m² - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu Nhà kiên cố, vào sử dụng ngay - Vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận 1, khu vực kinh doanh sầm uất ngày và đêm, chỉ vài bước tới chợ Bến Thành, công viên 23/9, phố đi bộ Nguyễn Huệ, tuyến Metro số 1. - Mặt tiền rộng, giao thông thuận tiện, phù hợp kinh doanh đa ngành: nhà hàng, showroom, văn phòng, spa cao cấp, hoặc giữ tài sản lâu dài. Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, công chứng trong ngày. Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng: - Giá bán: 43 tỷ (thương lượng chính chủ) ****Liên hệ: 0941950739 ( Lê Diệp )

Xem thêm

Liên hệ:

094 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

43 tỷ

85 m²
505,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tôn Thất Tùng, P. Bến Thành, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
LD

Lê Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt tiền bán gấp nhà mt tôn thất tùng, bến thành, quận 1 (5x18.3m) giá chỉ 43 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.