Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Siêu Khan Hiếm Góc 2 Mặt tiền Phường Tân Định Q1 - (10x18m) - 3 Tầng - HĐT 196TR/TH - 46 Tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà siêu khan hiếm góc 2 mặt tiền đường Võ Thị Sáu. Phường Tân Định. Quận 1 - Diện tích: 10 x 18m - Kết cấu: 3 Tầng - Vị trí đẹp, góc 2 mặt tiền, ngay Công Viên Lê Văn Tám - Sản phẩm khan hiếm, tuyến đường thoáng, thuận tiện di chuyển - Khu vực tập trung nhiều Tòa Nhà Văn Phòng Sang Trọng - Phù hợp kinh doanh hoặc cho thuê - Hợp đồng thuê: 196TR/Tháng - Giá: 46 Tỷ - Liên hệ: 0939932433 Trinh - Cam kết thông tin đúng. Người thật việc thật 100%

Xem thêm

Liên hệ:

093 993 ****

Vị trí bản đồ

46 tỷ

180 m²
255,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, P. Tân Định, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Phương Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Siêu Khan Hiếm Góc 2 Mặt tiền Phường Tân Định Q1 - (10x18m) - 3 Tầng - HĐT 196TR/TH - 46 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.