Tin đăng đã hết hạn.

Bán cao ốc Nguyễn Văn Nguyễn, phường Tân Định, 136m², hầm + 6 tầng, giá 120 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán cao ốc mặt tiền Nguyễn Văn Nguyễn Quận 1 cũ, phường Tân Định, TP. Hồ Chí Minh. - Diện tích đất (DTKV): 136m² (ngang 6,5m, sâu 23m). - Kết cấu: 1 hầm + 6 tầng, thang máy, tiêu chuẩn văn phòng hạng B. - Hợp đồng thuê: Đang cho thuê 200 triệu/tháng, hợp đồng ổn định, khách thuê uy tín. - Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giao dịch nhanh chóng. Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại Nguyễn Văn Nguyễn, phường Tân Định khu trung tâm thương mại, dịch vụ sầm uất bậc nhất TP. Hồ Chí Minh. Vị trí kết nối nhanh ra Hai Bà Trưng, Trần Quang Khải, Võ Thị Sáu, chỉ vài phút đến Quận 1, Quận 3. Khu vực tập trung nhiều văn phòng, showroom, ngân hàng. Giá bán: 120 tỷ ~ 882 triệu/m² đất (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà). Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-toa-nha-van-phong/ Liên Hệ: 0919942121 0919942121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp).

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cao ốc Nguyễn Văn Nguyễn, phường Tân Định, 136m², hầm + 6 tầng, giá 120 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.