Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà MT số 118 Bùi Thị Xuân, P. Bến Thành, Quận 1. (12x24m. Nở hậu 14m) giá 350 tỷ TL

Ngày đăng: 04/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi cần bán nhà góc 2 mặt tiền Bùi Thị Xuân và Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1. - Địa chỉ: 118 Bùi Thị Xuân phường Bến Thành quận 1. - Diện tích: 12m x 24m, nở hậu 14m. - Công nhận: 305m2. - Kết cấu: 3 tầng. - Vị trí góc 2 mặt tiền cực kỳ đắc địa nằm ngay ngã 4 Bùi Thị Xuân Tôn Thất Tùng. Vị trí cực kì đẹp, xem là mê ngay. Giao thông thuận tiện, khu vực sầm uất, phù hợp xây khách sạn, tòa nhà văn phòng, trung tâm thương mại hoặc giữ tài sản giá trị cao. - Hiện đang cho quán cà phê thuê 1 phần 3 căn nhà với giá 365,4 triệu/tháng. Giá bán: 350 tỷ thương lượng. * Liên hệ: 0941950739Lê Diệp).

Xem thêm

Liên hệ:

094 195 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

350 tỷ

305 m²
1,15 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bùi Thị Xuân, P. Bến Thành, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
LD

Lê Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà MT số 118 Bùi Thị Xuân, P. Bến Thành, Quận 1. (12x24m. Nở hậu 14m) giá 350 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.