Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Trần Khắc Chân Q1, 12x34m nở hậu, có GPXD 2 hầm 8 tầng, giá 270 tỷ

Ngày đăng: 20/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền vip Trần Khắc Chân - P. Tân Định, Q.1. Vị trí cực kỳ đắc địa - Ngay trung tâm Quận 1! Diện tích: 12 x 34m, nở hậu 21m, công nhận 523m². Hiện trạng: Trệt + 3 lầu. Pháp lý chuẩn: Đã có giấy phép xây dựng 2 hầm + 8 tầng. Thích hợp: Xây building, văn phòng cho thuê, khách sạn cao cấp hoặc đầu tư lâu dài. Khu vực sang trọng, dân trí cao, giao thông thuận tiện. Rất hiếm sản phẩm diện tích lớn mặt tiền nở hậu đẹp như thế này tại trung tâm Q. 1. Giá bán: 270 tỷ (TL chính chủ). Liên hệ: Hữu Thịnh 0938883704

Xem thêm

Liên hệ:

093 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

270 tỷ

523 m²
516,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Trần Khắc Chân, P. Tân Định, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hữu Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Trần Khắc Chân Q1, 12x34m nở hậu, có GPXD 2 hầm 8 tầng, giá 270 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.