Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm, bán nhà mặt tiền(8.2x18m) 145m² đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, 500 tỷ

Ngày đăng: 24/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm - siêu hiếm - siêu vip. Mặt tiền đường Hàm Nghi, trung tâm tài chính và thương mại bậc nhất TP. HCM, vị trí vàng ngay đối diện trạm trung chuyển xe buýt, chỉ vài bước đến chợ Bến Thành. Diện tích khuôn đất: 145m² (8,2 x 18m), thửa đất vuông vức, đẹp hiếm có. Hiện trạng: Nhà cũ, xác định bán đất tặng nhà. Lợi thế: Đường Hàm Nghi rộng 56m, vỉa hè 8m. Khu vực được phép xây dựng cao tầng, phù hợp xây khách sạn, cao ốc văn phòng, trung tâm thương mại. Nằm trong khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung ngân hàng, tập đoàn, khách sạn 5 sao. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên ngay. Đặc biệt: Chủ nhà thuộc giới Siêu VIP, khách gặp chắc chắn sẽ ấn tượng. Giá bán: 500 tỷ thương lượng trực tiếp với chủ. Liên hệ: 0936905636

Xem thêm

Liên hệ:

093 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

500 tỷ

145 m²
3,45 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hàm Nghi, P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NX

Nguyễn Thị Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm, bán nhà mặt tiền(8.2x18m) 145m² đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, 500 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.