Tin đăng đã hết hạn.

RẺ NHẤT mặt tiền Nguyễn Trãi, Q1 - DT 9x27m, 243m2 - 3 tầng - HĐT 400 tr/tháng - giá 60 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà mặt tiền Nguyễn Trãi, Q1. - Diện tích: 9 x 27m, công nhận: 243m2. - Kết cấu: 3 tầng. - Hợp đồng thuê: 400 triệu/tháng. - Pháp lý cá nhân, sẵn sàng giao dịch. - Giá bán: 60 tỷ. - Vị trí: Siêu hiếm, đắc địa bậc nhất con đường thương hiệu. - Liên hệ: 0908084445 Quốc Định.

Xem thêm

Liên hệ:

090 808 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

60 tỷ

243 m²
246,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
Đ

Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết RẺ NHẤT mặt tiền Nguyễn Trãi, Q1 - DT 9x27m, 243m2 - 3 tầng - HĐT 400 tr/tháng - giá 60 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.