Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán khách sạn tại trung tâm quận 1 -dtsd 314m2-giá 50 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố tại Trịnh Văn Cấn, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh. Với diện tích 314m2 và giá 54 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản đắc địa. - Diện tích rộng rãi 314m2 phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. - Nhà 7 tầng, thiết kế hiện đại, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... sẵn sàng để vào ở. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Địa điểm xung quanh: + Gần trường mầm non Cô Giang + Siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart+ + Công viên Khánh Hội, công viên Chi Lăng + Bệnh viện Nhi Đồng 2, Bệnh viện Da Liễu TP.HCM Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0907772289 - Quân.

Xem thêm

Liên hệ:

090 777 ****

Vị trí bản đồ

50 tỷ

314 m²
159,24 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trịnh Văn Cấn, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
Q

Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán khách sạn tại trung tâm quận 1 -dtsd 314m2-giá 50 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.