Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền giá sốc 45 tỷ bán góc 3 mặt tiền Lê Lai Bến Thành Quận 1 DT 6x17m 4 tầng HDT 190tr

Ngày đăng: 02/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Độc quyền giá sốc 45 tỷ bán góc 3 mặt tiền Lê Lai Bến Thành Quận 1 DT 6x17m 4 tầng HDT 190tr Bán góc siêu vip 3 mặt tiền Bến Thành Quận 1 - Vị trí đường Lê Lai Bến Thành Quận 1 - Diện tích : 6x17m - Kết cấu : trệt 4 tầng - Hợp đồng thuê : 190tr/ tháng thương hiệu mới ký - Pháp lý : cá nhân sổ công chứng mua bán nhanh - Giá bán : 45 tỷ - Khu vực sầm uất trung tâm thành phố gần chợ Bến Thành

Xem thêm

Liên hệ:

098 779 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

4 WC
102 m²
441,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Lai, P. Bến Thành, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hồ Mai Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền giá sốc 45 tỷ bán góc 3 mặt tiền Lê Lai Bến Thành Quận 1 DT 6x17m 4 tầng HDT 190tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.