Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm nhất Quận 1 MT Nguyễn Thái Học DT: 4 x 16m. (65m2) 4 tầng HĐT 65tr/tháng. Giá 47 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hiếm nhất Quận 1 Mặt tiền Nguyễn Thái Học DT: 4 x 16m (65m2) 4 tầng HĐT 65tr/tháng. Giá 47 tỷ. Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1. Dt: 4 x 16m, công nhận đủ 65m2 Sổ vuông như từ giấy A4. Kết cấu 1 trệt, 3 lầu hoàn công đầy đủ. Hiện đang cho thuê 65tr/tháng Thu nét về. Ở thời điểm hiện tại, không còn căn nào so sánh với nhà này, VIP nhất thị trường hiện tại. Đặc biệt, chủ nhà cực kì thiện chí bán. Giấy tờ hợp lệ, không tranh chấp, công chứng mua bán ngay. Giá 47 tỷ thương lượng. Lh 0902506928 Gặp Khánh, xem nhà, giấy tờ và gặp chủ trực tiếp để thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 250 ****

Vị trí bản đồ

47 tỷ

65 m²
723,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thái Học, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
PK

Phạm Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm nhất Quận 1 MT Nguyễn Thái Học DT: 4 x 16m. (65m2) 4 tầng HĐT 65tr/tháng. Giá 47 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.