Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT Nguyễn Cư Trinh, Quận 1 - DT 22x30m, CN 660m2, 450 tỷ TL

Ngày đăng: 30/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà đất mặt tiền Nguyễn Cư Trinh, P. Phạm Ngũ Lão, Quận 1. - Diện tích: 22x30m nở hậu: 26m. - CN: 660m2. - Kết cấu: Nhà cấp 4 tiền chế, đang làm nhà hàng. Giá bán: 450 tỷ TL ít. Liên hệ: 0909513460 - Hằng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 951 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

450 tỷ

660 m²
681,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Cư Trinh, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909513460

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT Nguyễn Cư Trinh, Quận 1 - DT 22x30m, CN 660m2, 450 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.