Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 mặt tiền Đinh Công Tráng, Quận 1, 6 tầng + sân thượng, 102m2, 60 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 mặt tiền Đinh Công Tráng, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh - Diện tích đất công nhận: 102m² (ngang 6m dài gần 20m); thực tế sử dụng lên đến 123m² - Kết cấu: trệt, lửng, 5 lầu, sân thượng - Hiện trạng: Nhà 2 mặt tiền, đang khai thác cho thuê tốt - Hợp đồng thuê: 130 triệu/tháng, còn thời hạn 3 năm Vị trí đắc địa: Nằm ngay trung tâm TP. Hồ Chí Minh, đoạn Đinh Công Tráng sầm uất, gần Hai Bà Trưng Lý Chính Thắng, khu vực dân cư cao cấp, nhiều văn phòng showroom spa. Thuận tiện kinh doanh, khai thác cho thuê dài hạn hoặc cải tạo thành boutique hotel, căn hộ dịch vụ cao cấp. Giá bán: 60 tỷ ~ 588 triệu/m² đất ( Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà) Xem thêm: https://proviewland.vn/nha-pho-ban/nha-pho-quan-1-ban/ Liên Hệ: 0919942121 0919942121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 mặt tiền Đinh Công Tráng, Quận 1, 6 tầng + sân thượng, 102m2, 60 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.