Tin đăng đã hết hạn.

(Tin thật) MTKD Mạc Đĩnh Chi - DT 33x40m - Cấp 4 - GPXD 4 hầm + 16 tầng - Giá 1250 tỷ

Ngày đăng: 05/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà MTKD đường Mạc Đĩnh Chi - P. Bến Nghé - Q. 1: - Diện tích: 33m x 40m = 1317,3m² đất ở. - Hiện trạng: Khu nhà cấp 4 tiện xây mới dự án. - Vị trí: Siêu dự án lõi trung tâm Quận 1 Sài Gòn. Bên trái là Tòa nhà Somerset. Bên phải là Tổng lãnh sự quán Hoa Kỳ. Đối diện là Khách sạn Mường Thanh, Nhà Hát Bến Thành. Xung quanh là: Khách sạn 5 Sao Sofitel, Sài Gòn Tower... - Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - 1 chủ duy nhất. - Giấy phép xây dựng hoàn chỉnh 4 hầm + 16 tầng với 15.900m² sàn xây dựng. - Giá bán: 1250 tỷ (TL). Thông tin chuẩn xác - Làm việc chính chủ - Không mất thời gian của quý khách! ------------------------------------------- Liên hệ: 0901358558 gặp Thành . * Tìm nhà cùng Thành - Giúp bạn an tâm mua bán bất động sản. * Cam kết: Không đăng giá ảo - nhà ảo - ảnh ảo! * Chuyên BĐS trung tâm TP. HCM với hơn 100.000 sản phẩm giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 135 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

1.250 tỷ

1.317 m²
949,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Mạc Đĩnh Chi, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thành Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Tin thật) MTKD Mạc Đĩnh Chi - DT 33x40m - Cấp 4 - GPXD 4 hầm + 16 tầng - Giá 1250 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.