Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự giữa lòng Quận 1 DT 102m2 xây mới 4 tấm, đường Đồng Khởi Catinat, kế công viên, ngang 5m

Ngày đăng: 26/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà vị trí tuyệt đẹp phố hàng hiệu Đồng Khởi Quận 1, nhiều khách sạn hạng sang 5 - 6 sao, nhà hàng đẳng cấp. Là tuyến phố Catinat xưa sôi động nhộn nhịp bậc nhất Sài Thành. Hiện nhiều doanh nhân thuộc top 1% sở hữu những căn nhà nơi đây. Diện tích 102m2 xây 4 tấm mới đẹp, ngang 5m, sổ đỏ chính chủ. Có hỗ trợ vay ngân hàng. Giá chào bán: 46.5 tỷ (Có thương lượng). Xem nhà vui lòng liên hệ trực tiếp 0901678090 Tưởng Foko. Chuyên nhà đất Quận 1,3 Sài Gòn Central. Miễn trung gian môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

090 167 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

46,5 tỷ

102 m²
455,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trịnh Huy Tưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự giữa lòng Quận 1 DT 102m2 xây mới 4 tấm, đường Đồng Khởi Catinat, kế công viên, ngang 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.