Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà khách sạn mặt tiền đường lê thánh tôn + trương định | quận 1 (3 mặt tiền)

Ngày đăng: 25/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN TOÀ NHÀ KHÁCH SẠN MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ THÁNH TÔN + TRƯƠNG ĐỊNH | Quận 1 - Địa chỉ: 247 Lê Thánh Tôn + 28 Trương Định, Phường Bến Thành, Quận 1, Tp.Hồ Chí Minh - Diện tích đất Công nhận: 115,7m ( 6,5m x 23,68m) HÌNH CHỮ L Nhà có 2 mặt tiền, 1 mặt LÊ THÁNH TÔN + 1 MẶT TRƯƠNG ĐỊNH - Kết cấu: 7Tầng - Tổng diện tích sàn: 905m - Hợp đồng thuê: 120tr/Tháng - Hướng nhà: Tây Bắc - Pháp lý: sổ hồng, hoàn công Giá bán: 160Tỷ (tạm tính 1,380tr/m có kết cấu) Liên hệ : 0902581989

Xem thêm

Liên hệ:

090 258 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà khách sạn mặt tiền đường lê thánh tôn + trương định | quận 1 (3 mặt tiền) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.