Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Đinh Tiên Hoàng, Q1, 4.5mx23.5m đất, 5 tầng, sổ hồng, đang cho thuê

Ngày đăng: 15/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhà Mặt Tiền Đinh Tiên Hoàng, Phường Tân Định, Quận 1, TPHCM - Vị Trí: Mặt tiền đoạn 2 chiều, là khu vực kinh doanh sầm uất nhất trên trục đường. - Diện Tích: 4.5m x 23.5m - Diện tích công nhận: 74.6m2 - Kết Cấu: 5 tầng, tổng diện tích sàn hơn 400m2 - Hiện đang cho thuê mặt bằng với giá 38 triệu/tháng. - Sổ hồng hoàn công đầy đủ, đảm bảo tính pháp lý. Giá Bán: 36 tỷ ~ 482.5 triệu/m2 ( Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà)

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Đinh Tiên Hoàng, Q1, 4.5mx23.5m đất, 5 tầng, sổ hồng, đang cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.