Tin đăng đã hết hạn.

CC Bán nhà mặt tiền Nguyễn Cư Trinh, Quận 1 - 10x16m - 4 Tầng - HĐT 180Tr/Th - Gía 50 Tỷ

Ngày đăng: 19/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà mặt tiền Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1 - Vị trí trung tâm - Hợp đồng thuê cao - Đầu tư sinh lời ngay!

- Diện tích: 10 x 16m.
- Kết cấu: Nhà 4 tầng, kiên cố, thiết kế phù hợp kinh doanh hoặc khai thác cho thuê.
- Hợp đồng thuê: 180 triệu/ tháng - tạo dòng tiền ổn định.
- Vị trí vàng:
+ Ngay trung tâm Quận 1, gần ngay Khách sạn 5 sao Pullman.
+ Nhà mặt tiền rộng, thích hợp kinh doanh mọi ngành nghề: Showroom, nhà hàng, spa, văn phòng,...
+ Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện, tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng chính chủ, giao dịch nhanh chóng.

Gía bán: 50 tỷ.
Liên hệ ngay 0932.773.286 Em Mỹ Ngọc để sở hữu Bất động sản giá trị này!

Xem thêm

Liên hệ:

093 277 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

50 tỷ

160 m²
312,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mỹ Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC Bán nhà mặt tiền Nguyễn Cư Trinh, Quận 1 - 10x16m - 4 Tầng - HĐT 180Tr/Th - Gía 50 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.