Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà Quận 1, gồm 1 hầm + 10 tầng, MT Hai Bà Trưng, 19x33m đất, vị trí VIP

Ngày đăng: 08/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà Quận 1, gồm 1 hầm + 10 tầng, MT Hai Bà Trưng, Quận 1, HCMC.
- Diện tích: 19 x 33m (Nở hậu: 21m), công nhận: 669.5m2, tổng DTSD: 3861.8m2.
- Xây dựng: 1 hầm + 10 tầng.
- Vị trí: Cực kỳ đắc địa, ngay ngã tư Nguyễn Văn Thủ & Hai Bà Trưng, tuyến đường lớn thương hiệu chuyên kinh doanh: Thời trang, ngân hàng, văn phòng, nhà hàng, spa - thẩm mỹ viện, nha khoa, showroom, đa ngành nghề,...
Giá bán: 750 tỷ (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà).
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-toa-nha-van-phong/
Liên hệ: 0919942121 - 0919462121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp).

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

750 tỷ

669.5 m²
1,12 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Hoàng Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà Quận 1, gồm 1 hầm + 10 tầng, MT Hai Bà Trưng, 19x33m đất, vị trí VIP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.