Tin đăng đã hết hạn.

Vô Tiền Khoán Hậu - MTKD NGUYỄN VĂN CỪ Q1 550M2 360TR/M2 - Bán Thấp Hơn Bank Định Giá - Chốt Nhanh

Ngày đăng: 12/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN CỪ Q1 550M2 20x25 VUÔNG ĐẸP 199 TỶ 360TR/M2 - HÀNG TO GIÁ HỜI VỊ TRÍ KINH DOANH TUYỆT ĐỈNH KIM CƯƠNG

_ Diện tích : 20x25 vuông đẹp
_ Hiện trạng đang kinh doanh cho thuê 200tr/tháng khuông đất hiếm từ thời cha ông để lại

+ Mặt tiền kinh doanh Q1 khang hiếm thích hợp xây building tòa nhà , Tiềm năng ko giới hạn .
+ Bank định giá cao hơn giá chào bán bán lỗ xoay tài chính . Hàng hiếm to rộng
_ Pháp lí : SHR , ko tranh chấp .

Xem thêm

Liên hệ:

093 853 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vô Tiền Khoán Hậu - MTKD NGUYỄN VĂN CỪ Q1 550M2 360TR/M2 - Bán Thấp Hơn Bank Định Giá - Chốt Nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.