Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ đất khan hiếm Mặt tiền Nguyễn Trãi, P.NCT, Quận 1 - 12 x 73m - XD 2H12T - Giá 500 Tỷ

Ngày đăng: 07/04/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Quỹ đất siêu khan hiếm mặt tiền Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1
- Diện tích : 12 x 73m
- Hiện trạng nhà cấp 4
- Chỉ tiêu khu vực XD cao tầng 2H12T
- Pháp lý sạch công chứng ngay
- Tiện xây dựng toà Building, bệnh viện, thẩm mỹ viện,...

Giá giao dịch 500 Tỷ
Liên hệ : 0932.773.286 Em Ngọc hỗ trợ giá !

Xem thêm

Liên hệ:

093 277 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

500 tỷ

850.8 m²
587,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mỹ Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ đất khan hiếm Mặt tiền Nguyễn Trãi, P.NCT, Quận 1 - 12 x 73m - XD 2H12T - Giá 500 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.