Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường Nguyễn Công Trứ 8x20m, KVXD 8 tầng giá 45 tỷ TL

Ngày đăng: 27/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Nguyễn Công Trứ Quận 1. Nhà vị trí đẹp, khu vực nhiều cao ốc văn phòng hiện đại cách chợ Bến Thành chỉ 800M2 thuận tiện đầu tư khai thác kinh doanh nhiều loại hình dịch vụ.
Diện tích: 8 x 20m, khu vực được xây 8 tầng.
Sổ hồng chính chủ thuận tiện mua bán sang tên.
Giá bán: 45 tỷ TL.
Vui lòng liên hệ: 0937 865 505 Thanh Tùng để hỗ trợ xem nhà, thương lượng giá tốt.
Cám ơn quý khách đã quan tâm, nhận hỗ trợ ký gởi mua bán nhà phố quận trung tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 786 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

45 tỷ

160.7 m²
280,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thanh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường Nguyễn Công Trứ 8x20m, KVXD 8 tầng giá 45 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.