Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố 2PN, 2WC, 105m2 tại Trần Hưng Đạo, Q1, HCM, giá ưu đãi 46 tỷ

Ngày đăng: 27/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà riêng tại Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh với những điểm nổi bật sau:

- Diện tích rộng 105m2, 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc làm văn phòng.
- Mặt tiền rộng 4.5m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc cho thuê.
- Đường vào rộng 30m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào thoải mái.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Cách trường học, chợ và siêu thị chỉ tầm 2km, dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh như:
- Cách bệnh viện Răng Hàm Mặt TP. HCM và Bệnh viện Da Liễu TP. HCM.
- Cách công viên Cầu Rạch Ông và Công viên Âu Lạc, rất thuận lợi cho việc thư giãn.
- Cách siêu thị Hà Nội Cống Quỳnh và Winmart + , đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0766670778 ms Đượm.

Xem thêm

Liên hệ:

076 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

46 tỷ

2 PN, 2 WC
105 m²
438,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyễn Hương Đượm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố 2PN, 2WC, 105m2 tại Trần Hưng Đạo, Q1, HCM, giá ưu đãi 46 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.