Tin đăng đã hết hạn.

Thiếu nợ bán gấp, mặt tiền Ký Con, P NTB, Q1 DT 8x23m, 3 tầng, XD H8 tầng, HDT 350tr/th - 48 tỷ

Ngày đăng: 27/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp nhà mặt tiền Ký Con, P Nguyễn Thái Bình, Quận 1.
- Diện tích 8x23m.
- Xây dựng mới: Hầm 8 tầng.
- Hợp đồng thuê 350tr/tháng.
- Phù hợp cho khách mua giữ tiền, đầu tư.
- Vị trí vàng, cách chợ Bến Thành vài trăm mét.
- Sổ hồng chính chủ, công chứng nhanh.
- Liên hệ 0966 720 067 Diễm Sơn chuyên nhà phố khu trug tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 672 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

48 tỷ

3 WC
184 m²
260,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
ÔS

Ôn Thị Diễm Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thiếu nợ bán gấp, mặt tiền Ký Con, P NTB, Q1 DT 8x23m, 3 tầng, XD H8 tầng, HDT 350tr/th - 48 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.