Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Tiền Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1. DT 644m2, Giá 388triệu/m2 ( 250tỷ)

Ngày đăng: 26/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Hồ Hảo Hớn, p Cô Giang, Q.1, TP.HCM. Với diện tích lên tới 644m2 và mặt tiền rộng 16.5m, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư.

Điểm nổi bật:
- Giá bán: 250 tỷ VND. ( 388tr/m2)
- Nhà 1 tầng, phong thủy tốt với cửa chính hướng Tây Nam.
- Lộ giới vào rộng 20m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển.
- Mặt tiền lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ.

Gần các tiện ích như:
- Cách công viên Cát, công viên Khánh Hội, công viên 23 tháng 9 tầm 2km.
- Các siêu thị như Winmart+, siêu thị trang trí nội thất cách nhà khoảng 2km.
- Trường học như Anh ngữ Yola Cống Quỳnh, Trường tiểu học Lương Thế Vinh, Trường tiểu học Khai Minh cũng nằm trong bán kính 2km.

Để biết thêm thông tin và được tư vấn miễn phí, hãy liên hệ với Mr Lam qua số điện thoại 0931150719.

Xem thêm

Liên hệ:

093 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Tiền Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1. DT 644m2, Giá 388triệu/m2 ( 250tỷ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.