Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1 căn duy nhất trên đường Nguyễn Huệ, Quận 1 - DT 4,5x18m - 4 Tầng - HĐT: 150tr/th - Giá 53 Tỷ

Ngày đăng: 08/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm xuất hiện trên thị trường, 1 căn duy nhất trên con đường danh giá nhất Sài Thành

- Diện tích: 4,5 x 18m
- Kết cấu: 4 Tầng
- Hợp đồng thuê: 150 triệu/tháng
- Giá bán chỉ: 53 Tỷ
- Đây là sản phẩm vô cùng khan hiếm, không có sản phẩm so sánh

Liên hệ xem nhà: 0763 633 686 - Em Hiệu (24/7)

Xem thêm

Liên hệ:

076 363 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

53 tỷ

81 m²
654,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NS

Nguyên Hiệu Bđs Sg

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1 căn duy nhất trên đường Nguyễn Huệ, Quận 1 - DT 4,5x18m - 4 Tầng - HĐT: 150tr/th - Giá 53 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.