Tin đăng đã hết hạn.

Tin thật 100%! Tòa nhà mặt tiền Nguyễn Cư Trinh - 8x27m - hầm 7 tầng - HDT 200 triệu: Giá 50 tỷ

Ngày đăng: 26/02/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà mặt tiền Nguyễn Cư Trinh Quận 1.

- Diện tích 8m x 27m.

- Xây dựng: Hầm 7 tầng, thang máy, pccc đầy đủ.

- Hợp đồng thuê khai thác 200 triệu/ tháng.

- Giá bán giảm sâu 50 tỷ!

Liên hệ 0948 545 445 Ngọc Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

094 854 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

50 tỷ

216 m²
231,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
LP

Linh Phung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tin thật 100%! Tòa nhà mặt tiền Nguyễn Cư Trinh - 8x27m - hầm 7 tầng - HDT 200 triệu: Giá 50 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.