Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 127m2 - ngang 5m - sổ riêng, nở hậu tài lộc - ô tô đậu cửa, ngay Linh Xuân, Thủ Đức

Ngày đăng: 15/12/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Diện tích: 126,5m2 (5m x 23,6m). Ngang 5m nở hậu ra 6m.
+ Kết cấu: Kết cầu: Nhà cấp 4, 3PN, WC, bếp, phòng khách, sân để xe rộng.
+ Hẻm xe hơi, oto ngủ trong nhà. Gần ngã 3 đường Số 2 và đường Vành Đai 3.
+ Khu dân cư đồng bộ văn minh hàng xóm thân thiện, gần chợ, trường học các cấp, gần Làng đại học quốc gia.
+ Sổ hồng riêng, nở hậu tài lộc, Pháp lý chuẩn, mua bán ngay.
+ 5,6 tỷ thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ ngay 0779893280 để trải nghiệm.
Ngôi nhà lý tưởng ngay!
Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

077 989 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

3 PN, 1 WC
126.5 m²
44,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 127m2 - ngang 5m - sổ riêng, nở hậu tài lộc - ô tô đậu cửa, ngay Linh Xuân, Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.