Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 trục đường chính ô tô tải của xã, kinh doanh tấp nập tại Hiệp Thuận, Phúc Thọ, giá rẻ

Ngày đăng: 18/03/2025

4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán nhà cấp 4 tại Hiệp Thuận, Phúc Thọ, Hà Nội.
- Diện tích: 61m2.
- Nhà nằm ngay trên trục đường chính ô tô tải của xã Hiệp Thuận, buôn bán tấp nập.
- Giá: 63 triệu /m2 (có thương lượng).
- Quý khách có nhu cầu mời liên hệ: 0334.993.655 (Gọi trực tiếp).

Xem thêm

Liên hệ:

033 499 ****

Vị trí bản đồ

3,84 tỷ

61 m²
63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 trục đường chính ô tô tải của xã, kinh doanh tấp nập tại Hiệp Thuận, Phúc Thọ, giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.