Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà riêng tại Phú Hưng, Bến Tre, 1,65 tỷ, 238 m2, 50m2 thổ cư

Ngày đăng: 03/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại xã Phú Hưng, Bến Tre, với diện tích rộng 238 m2 và giá 1,65 tỷ VND.
- 2PN, 1WC, nội thất cơ bản, tiện nghi.
- Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt.
- Ngõ vào rộng 5m, phù hợp cho ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên.

Địa điểm xung quanh:
- Gần siêu thị Bách Hóa Xanh ấp Phú Chánh.
- Gần trường THPT Võ Trường Toản và trường THCS Phú Hưng.

Liên hệ ngay 0934980963 - Nguyễn Hoàng Hải để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 498 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

2 PN, 1 WC
238 m²
6,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà riêng tại Phú Hưng, Bến Tre, 1,65 tỷ, 238 m2, 50m2 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.