Bán nhà mặt đường Phù Ninh 4m mặt đường thuận lợi buôn bán

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Vị trí gần các khu dịch vụ công xã Phù Ninh, gần cổng chợ, bể bơi, trường mầm non, trường tiểu học, trung học cơ sở tất cả đi bộ hoặc đạp xe là đến mặt đường 4m thuận lợi buôn bán đặc biệt là gần hiệu sách zozo nơi các phụ huynh, học sinh hay đi đến mua sắm

Xem thêm

Liên hệ:

034 424 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2 WC
65.5 m²
122,14 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 2, Tt. Phong Châu, H. Phù Ninh, T. Phú Thọ
ĐB

Đoàn Thị Bích

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường Phù Ninh 4m mặt đường thuận lợi buôn bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.